เรามีรายชื่อผู้ติดต่อ email ของ hotmail แล้วเราต้องการติดต่อรายชื่อเหล่านี้ใน email ของgmail ด้วยซึ่งอาจมีจำนวนมากเราไม่อยากพิมพ์รายชื่อใหม่ทีละคน เราสามารถนำเข้ารายชื่อผู้ติดต่อ email จาก hotmail ไปไว้ใน email ของ gmail ได้ โดยการนำเข้ารายชื่อผู้ติดต่อวิธีการดังนี้
login เข้าสู่ระบบ email hotmail
![](/sites/default/files/large_import_0.jpg)
แล้วเลือกที่
![](/sites/default/files/2_0.jpg)
แล้วเลือก People